PES6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PES Viet Nam - PES6 Vietnam

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
1 ngày tốt lành nhé !

kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình

Go down 
leeyoulong
vietbandwith
lilo-19
031113
Delta_vn
fucca
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
fucca
Admin
Admin
fucca

kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSun Jun 27 2010, 15:42

mà dạo này có mấy thằng thích đá đội trâu nhưng rất giả tạo vl, vào nó mời mình chọn đội như kiểu lấy đội j` cũng theo, vừa pick mấy cháu yếu sinh lý cái là lộ mặt ko chelsea thì inter ra củ hành ngay, mấy thằng này còn bựa hơn bọn thủ dâm tư tưởng inter
lại còn quan trọng là thắng, thích thắng về bật com lên mà đá 1 star =))
http://pes6.tk
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSun Jul 04 2010, 16:10

dẹp qua vụ team sang 1 bên
bây h là exp có thể nói là bất truyền ra ngoài =))
1 mánh có thể khiến bạn win rất nhiều và dễ dàng - có thể coi là 1 tiểu xảo - unfairplay
như chúng ta đã biết khi solo online thì mỗi ng` host 1 hiệp
ngắn gọn là A vs B, hiệp 1 A host, thì A ko lag, B thì lag nếu mạng A hoặc B cùi và ngc lại ở hiệp 2
vậy nên, chỉ cần hiệp mình host, có 1 hiện tượng bất thường làm giảm tốc độ net xuống là khà khà, bên kia khóc hận
trên cơ sở đó, chỉ cần download hay làm abc j` đó là có 1 hiệp bên kia đi trên mây và bạn win dễ dàng =))
T viết bài này ko phải dạy mẹo mà để mọi ng` biết, ko phải cứ mình lag thì nó lag hay ngc lại vì dù có ko dùng soft thì mạng VN cũng nổi tiếng về sự chập chờn Smile) và khi thấy mình lag bất thg` mà nó có vẻ ổn định thì cần phải đặt dấu hỏi....
leeyoulong

leeyoulong

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 05 2010, 11:34

4rum có mỗi 2 người này chém gió AZZzzzzzz
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 05 2010, 11:50

fucca đã viết:
chỉ cần download hay làm abc j` đó là có 1 hiệp bên kia đi trên mây và bạn win dễ dàng =))
T viết bài này ko phải dạy mẹo mà để mọi ng` biết, ko phải cứ mình lag thì nó lag hay ngc lại vì dù có ko dùng soft thì mạng VN cũng nổi tiếng về sự chập chờn Smile) và khi thấy mình lag bất thg` mà nó có vẻ ổn định thì cần phải đặt dấu hỏi....
Hum nọ cũng gặp 1 thằng (ko nhớ nick) có "cảm giác" như zậy pale haizzz nghe batigol nói h lại thêm bác nữa thì chắc là đúng rùi, chơi như zậy còn j là niềm vui đá bóng nữa Crying or Very sad , àh mà bác fu viết tiếp đi cho a e học hỏi kinh nghiệm nữa, càng nhiều càng ít bác ạh scratch
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 05 2010, 16:40

vụ lag này t check rồi, chuẩn đấy. nhà hàng xóm nó xem sex liên tục, h1 rút net ra mình đá bt, h2 cắm lại bên kia kêu giời ngay =)
cái trên là kn to nhớn nhất đó Neutral
nhân tiện có bạn nào có việc j` giới thiệu t phát, mới ra trường Embarassed
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSat Jul 31 2010, 21:50

1 kn nữa là khi đối phg ko qen biết, nhg` chọn đội trc, nếu ko mún bị củ hành hay tìm cảm giác mạnh thì đừng dại lấy team trung trở xuống, đa số chỉ chờ có thế để lấy đội có BB cao thui, nếu họ chơi speed thì còn có cửa, lấy mấy thằng trâu nó đè cho thì đứt bóng
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 01 2010, 16:13

tiếp theo là exp về chọn đội
có thể nói là 90% những chú đá real đều là mới, và 90% trong đó lại cóc phải 4.6 mà là cái bản có cả van nisterooy cùng hằng hà sa số lâu nhâu bậu xậu,
lilo-19

lilo-19

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 03 2010, 11:10

Cái kí sự của bác dc đấy tiếp tục phát huy để mình tự đưa blacklist. Thanks bác Very Happy . Àh mà cái bác HUY_SATTHU đó chắc cũng vui tính thui chứ ko phải kiêu đâu Very Happy hum wa đá vs mình nói tâm phục khẩu phục rùi hehe Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 07 2010, 17:30

uh mình cũng nghĩ thế
còn vài ng` "ko tệ như trong kí sự đâu"
D06ViTiOne

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 09 2010, 17:50

Mình đá gà lắm cho mình tham gia forum có được không Sad
hth2813

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 13 2010, 11:47

fucca đã viết:
bây h là exp có thể nói là bất truyền ra ngoài =))
1 mánh có thể khiến bạn win rất nhiều và dễ dàng - có thể coi là 1 tiểu xảo - unfairplay
như chúng ta đã biết khi solo online thì mỗi ng` host 1 hiệp
ngắn gọn là A vs B, hiệp 1 A host, thì A ko lag, B thì lag nếu mạng A hoặc B cùi và ngc lại ở hiệp 2
vậy nên, chỉ cần hiệp mình host, có 1 hiện tượng bất thường làm giảm tốc độ net xuống là khà khà, bên kia khóc hận
trên cơ sở đó, chỉ cần download hay làm abc j` đó là có 1 hiệp bên kia đi trên mây và bạn win dễ dàng =))
bạn cho mình hỏi làm thế nào biết ai host trước, người tạo phòng host trước hay người participate trước thì host truớc, hôm qua mình cũng làm như bạn, mà mình cũng bị lag Laughing
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 13 2010, 13:11

ng` participate trc là ng` host trc (ng` cầm cờ màu xanh)
p/s: đá giải của lnl mà sài mánh à =))
hth2813

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 13 2010, 19:15

bạn cho mình hỏi thêm, mình hay đá AC Milan, dạo này mình dùng chiến thuật 4-5-1 tiqitaca (made by uNs|4-5-1man) ở bên pes.vn : http://www.pes.vn/showthread.php?t=72, đá bật tường là chính ( từ tiền vệ trở đi cứ chuyền là L1+X, thì liệu có hiệu quả không, hay lối đá rê bóng từ cánh vào ( như đại đa số người mình gặp) hiệu quả hơn. Mình đá bị nhược điểm kém nhất là dứt điểm kém Very Happy
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 14 2010, 00:17

trc hết là AC milan cũ hay mới, cũ có ro béo ko, thứ 2 là bạn có xu hướng j` kĩ thuật qua ng` tốt hơn hay đánh đầu hay sút xa...
Đội hình trên vẫn xuống biên bt nhưng công = mà nói là xuống biên dễ đá hơn, kéo xuống chuyền ra quăng giầy, đánh đầu, căng ngang cầu may, cái nào cũng lợi hại cả
Về bật tường online thì có lẽ là phải kể đến pimpim và kingcesc, nhưng 2 ông này đều thể hiện ở barca là chính (cũng là quê hg của tiqitaca lun mà ^^), Milan thì đề cao sự chắc chắn là hơn, Milan gặp ai def hay thì cứ kéo ra biên câu vào, còn kém chút thì rê dắt ảo tý hoặc chọc khe cho Pippo sướng lắm, tất nhiên là những đội có tuyến tiền vệ nhanh thì đều chơi đc kiểu trên
đó là ý kiến của mình
hth2813

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 14 2010, 00:54

ok, thanks bạn, Milan của mình cũ,không có ro béo, mình vẫn đá default thôi, hậu vệ thì không nói, tiền vệ theo sơ đồ tiqitaca thì Gattso CDM, Pirlo vs Seedof CM, Kaka vs Gila AMF còn Inzaghi cắm, kiểu ấy được không bạn Very Happy.
Mình là Interista vs tifosi nên chỉ có xu hướng đá mấy đội của Ý, trước mình chỉ đá Inter nhưng nghe mọi người nói đá Inter trình không lên được nên chuyển qua AC Very Happy. Hồi mình đá Inter thì cũng toàn cầm ibra chọc từ biên vào nên cũng biết tí qua người, còn tạt cánh đánh đầu thì mình ko có chút kỹ thuật gì, sút xa cũng tạm, 1 đối 1 vs thủ môn thì ngu như bò luôn Neutral, sút 10 quả bị thủ môn cản 8.
Mình thấy bảo đá bật tường thì điểm cuối cùng của các pha phối hợp rất gần khung thành, có lợi cho người dứt điểm kém nên mình muốn theo Very Happy
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 14 2010, 14:30

pes6 bật tường khéo lắm thì 1 trận may ra đc 2 quả đổi mặt thôi (nếu bên kia thủ chắc ko dâng lên)
nghiên cứu chiến thuật mình luôn làm thế này
đầu tiên là đá theo sơ đồ mặc định, sau đó là sơ đồ chung cho đội bóng hay dùng, cuối cùng, là xây dựng sơ đồ riêng cho đội đó theo điểm mạnh và yếu
Dứt điểm kém thì mình thấy
- càng đối mặt càng ko vào, trài qua đc thì trài rồi hãy sút, ko thì cứ lừa lừa chuyền ra quăng giày thôi, bonus Inzaghi chip shot rất chuẩn, dí chip mình thấy tỉ lệ vào cao hơn hẳn các CF khác
- nên có > 2 tiền đạo, để còn cao bồi Smile)
jozet

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 28 2010, 12:06

o fucca nay,tui da voi ong ,toan bi thua ong thi phai nhi?
ol = di dong
sir.alex

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 28 2010, 14:54

mấy cái ông này chắc chỉ biết chơi pes thôi à.hôm nào chơi qua fifa nextgen thử đi.sắp có fifa 11 pc đấy.cảm nhận của tui fifa là một game bóng đá đích thực What a Face pro vô đối ít nhất cho tới tới thời điểm hiện tại,đang nói tới fifa 10 nhé, next hẳn hoi.gameplay thì khỏi chê.chiến thuật chẳng thua gì pes, thậm chí còn hiệu quả hơn.cầu thủ chuyển động mượt mà hệt như thật Smile cầu thủ chạy không bóng rất tốt để hỗ trợ đồng đội chứ không như pes6 các ông nói có bóng chuyền đến mới chạy.về khoản này cho thấy pes là game cho những người thích cầm siêu nhân dê dắt ảo chứ không thiên về chơi đồng đội. lol! sắp có fifa next gen trên pc rồi đó.các ae thử chơi cho biết.mình cá là nhiều ngưòi chơi fifa rồi thì không chơi pes nữa.
Evil or Very Mad
cá nhân mình cho cái game pes6 một thời này điểm 6 thôi.haha Razz
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 29 2010, 00:15

vô tri, trong pes cầu thủ di chuyển theo nhịp tấn công của ng` chơi và chiến thuật thiết lập + thao tác bật tường
dù sao t cũng ko tranh luận về chủ đề nhạy cảm này, c về chơi fifa của c, thích thì viết PR ở box game #
các box # cmt kiểu này thì ăn thẹo, diễn đàn tên là PES6.TK nhé, ok, c nói t độc đoán cũng đc, gà cũng chả sao.
hth2813

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 29 2010, 20:28

bạn cho mình hỏi bản patch nào mà Milan có Ro béo vậy, sao của mình không có vậy
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 29 2010, 21:27

việt nam của ĐỒng như Kiều =))
hth2813

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeSun Aug 29 2010, 22:58

đá online mà bạn, mình dùng bản ấy rồi mà có được đâu
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 30 2010, 09:47

sao lại ko nhể, hỏi bọn nó đều bảo thế mà
hth2813

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeMon Aug 30 2010, 17:57

đây đúng không bạn : http://www.pes.vn/showthread.php?t=9431
thế trong số 1 đống file ấy thì file nào quyết định đội hình khi đá onl :-s
fucca
Admin
Admin
fucca

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 31 2010, 13:39

file 0_text.afs của PES6 Việt Nam ấy. Link bản patch kia ko có cái nào cả
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình   kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình - Page 3 Icon_minitime

kinh nghiệm chiến thuật pes6 của mình
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Ai Làm Hộ Mình cái
» chỉ dùm mình
» Các cậu cho mình hỏi về Uni
» cho mình hỏi vào đâu để được ảnh này
» cho mình hỏi về scoreboard.